Tuesday, January 25, 2011

MAZIWA YA TEMBO


2 comments:

SIMON KITURURU said...

Maziwa mbona hayatoki tu?:-(

Ally's said...

Why this people wont seem to get enough.Unajua nashangaa sana watu wana mipesa ya hatari wanakuja hapo bongo kuingia mikataba(yenye mafumbo) na serikali afu wanageuka na kuanza kudai feza.Lakini serikali pia inahitaji kuwa makini na kusoma mikataba pamoja na kuwashirikisha wananchi kabla ya kuipitisha,ili chochote kitakachotokea kila mtu awena habari.Jamani ni lini tutaacha kufanya shughuli za serikali uchochoroni??Angalieni obama anvyotenda nasi tuige kwani hatuna jipya..lol